Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

Hú hú...có mẹ nào đang săn bốt với giày vnxk ko?

Tềnh hềnh là em đang kiếm boot với giày cao gót. Tiêu chí, đẹp, ko cầu kì, bền nữa mà gót nhọn hoặc hơt to tí, cao tầm 5cmđổ lại (vì mình lênh khênh, chồng thì cao vừa phải). Tớ có săn mấy đôi bôt của mấy chị quen quen ở Nghĩa Tân với Trần Thái Tông, dưng toàn 7cm hoặc đế vuông thấp 3cm, mình ko ưa lắm. Nay có người giới thiệu giầy ở Nguyễn Quý Đức, Thanh Xuân Bắc ấy. Thế là mấy ce trong cơ quán ngồi sớt gut gồ, túm lại là có thông tin cho rằng, hàgn ở đó tàu ta lẫn lộn...thếmới khổ. t thì định mua da thật, mà hàng tàu thì mấy bữa nó nổ da thì xấu òm. mua da lộn thì mọi người bảo đi mưa bẩn kinh. T đi làm xa 20km, chuyện đi mưa là ko thể tránh...ai cho t lời khuyên với. so confused!

Mình hay mua giày VNXK của mấy shop trong SG ship ra. Hay mua bên . Shop Gà xinh nè, Dikhatu nè. ở HN thì có 1 shop ở Nguyễn Bỉnh Khiêm cũng ok. Giày VNXK đc gia công chủ yếu trong SG hay sao ý, vì mình đi mua ngoài này thấy nhân viên bảo chủ phải vào đó xem mẫu từ đầu vụ rồi khuân ra mà.

bạn lên fb search thời trang vivian , thấy bạn này bán bốt vnxk vừa đẹp lại rất rẻ nè, mình hay mua của bạn này, tính bạn ấy dễ thương và nhiệt tình lắm . hoac sms 0917200156 bạn ấy gửi mẫu qua viber cho bạn xem nếu dt có viber

Các Chủ đề tương tự

1. Giày Clarks vnxk ở Hà nội và nhờ tư vấn các loại giày khác
    Bởi noithatbro trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-29-2013, 11:10 AM
  2. Tỉm nguồn hàng VNXK: Zara, Mango, F21, H&M, .v.v...
    Bởi traiphogian trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 11-20-2013, 09:42 PM
  3. Mua giày Clark VNXK ở Hà Nội
    Bởi voquangardenland trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 11-01-2013, 09:07 AM
  4. cần tìm nguồn cung sỉ hàng VNXK...
    Bởi hungtran6866 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 10-20-2013, 04:56 AM
  5. Mua hàng VNXK