Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

có mẹ nào đã xài qua áo nâng ngực Hong Kong?

Em có xem 1 chương trình quảng cáo sản phẩm trên HTVC, họ giới thiệu áo nâng ngực sản xuất tại Hong Kong nhập khẩu qua đây. Em thấy họ thuyết phục hay quá nhưng không biết mua về có đúng như vậy không. Có chị nào đã dùng qua cho em ý kiến với. Cảm ơn mấy sis!
    Nghe nói áo này giúp cho lưng thẳng và ngực tăng thêm 3.5cm sau 1 tháng mặc áo này.

có lần e xem trong chương trình Đẹp+... thấy nói về cái vụ ngực. Bác sĩ tư vấn nói là chỉ có biện fáp fẫu thuật mới có thể làm ngực to lên thôi, còn lại các biện fáp khác đều k có tác dụng và nó chỉ tạo ra cảm giác cho ng sử dụng là ngực mình to lên thôi. Thế nên đừng tin vào mấy lời quảng cáo chị ạ

Theo em biết cái này 1tr6 1 cái, nhưng k biết kq ntn? Thôi, trời sinh sao để vậy vậy!!!!!!!!!

Chao michel
    Mình dùng loại áo nâng ngực đó rồi, hồi đi du lich Hong kong mua 2 chiếc cho bà chị gái một chiếc.tính ra cũng đến 1tr2một cái.Mặc vào ngực được đẩy lên dáng người đẹp , lưng thẳng nên dáng đi đep , nhất là mua hè mặc áo trễ, ngực chảy xệ như bà chị minh mà trông cao hẳn lên, còn ngực bé như mình trông cũng đầy đặn ra.Đó là cái minh thấy hiệu qủa ngay khi mặc.Ngoài ra trong áo có 6 miếng nam châm ở lưng .hai miếng hai bên bầu ngực để tác động vào các huyệt ,nghe nói vải có khả năng cung cấp tia hồng ngoại. Những tác động của nó làm cho ngực to đẹp lên thì chắc mặc lâu mới biết ,mình cũng đang kiểm nghiệm .Nhưng mạc vào thấy dễ chịu đẹp hơn tự tin hơn cũng đáng tiền.Giờ nghe nói rẻ hơn rồi vì Hong kong với mình cũng thông thương mà.Thấy mấy chi cùng cơ quan kháo nhau mới mua.nếu bạn có muốn mua lúc nào mình hỏi địa chỉ hộ.

Đừng tin vào quảng cáo bạn ạ,bạn tìm lại topic"sự thực về áo ngực nano đó"sẽ biết rõ hơn,trước mình cũng tin lắm,định mua nhưng đã hỏi ýkiến các mẹ trên wtt nên may mắn ko mua nữa đó,bạn nghiên cứu kĩ nhé.

Đang ở
    Cần Thơ
    Mình vưa mở trang web này ra xem, đúng là loại áo mình đang dùng.

Trích dẫn Gửi bởi mepicachu
    Mình vưa mở trang web này ra xem, đúng là loại áo mình đang dùng.
    Áo này mặc có khó chịu không hả mẹ nó? Nếu mặc áo vải hơi mỏng thì chắc nhìn hơi phô phải không?

E k biết e có đa nghi k nhưng mà chị nhentrang và chị mepicachu cùng tham gia diễn đàn 1 ngày, số bài viết thì gần bằng nhau, trùng hợp ghê!

Ừm, em cũng thấy hơi bị trùng hợp

Vô tình mà trùng hợp,bạn đừng đa nghi nặng đầu.Loại áo đó chỉ đúng loại áo nâng ngực thôi ,chứ model thì hoàn toàn khácLoại mình dùng có nhãn hiệu "Shemine",còn của nhentrang la "Qiao li ting".ngay cả hộp cũng khác , của mình mầu xanh chứ không phải màu đỏcó điều kiện mình sẽ chụp ảnh hộp cho mọi người tham khảo

Các Chủ đề tương tự

1. Cydia 6.1 Dow bi loi lien tuc, co ai giong Minh hong
    Bởi sale_ngoclinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-05-2013, 06:22 PM