Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    mình lại thích dùng paco rabanne hoặc euphoria Calvin Klein,

M ình th ích h ư ơng tr ầm c ủa g ỗ, ho ặc m ùi nh ẹ nh àng, ch ẳng nh ớ l à c ủa h ãng n ào, x ã mua, c òn l ọ n ữa m ình l ỡ mua r ồi nh ưng hi h ữu m ới s ờ đ ến, ch ỉ d ùng v ào m ùa đ ông cho ấm c úng th ôi.

Into the Blue của Escada xài mùa hè cũng hợp lắm ạ.. mùi nhẹ nhàng trong mát lắm lắm ^^...

Ui, nước hoa chắc hỏi chị Bống hề, chuyên gia luôn
    Để tớ gọi chị ý

Các chị tư vấn cho em nhìu quá làm em chẳng bít chọn loại nào .:Thinking: Ước gì em có nhìu xiền mua tất cả nước hoa các chị comment về xài thì sướng nhỉ:Smiling:

Mình thấy nước hoa có mùi hoa nhẹ nhàng là thích nhất, cho nên list của mình sẽ là:
    Rose của Paul Smith - điểm 10 luôn vì tươi mát, mùa hè nóng nực ở HN là thế nhưng vẫn thấy dịu nhẹ, dễ chịu. Hic hic tiếc là mình vẫn chưa tậu vì có quá nhiều, cái sample của nó dùng tiết kiệm là thế mà cũng đã hết rồi.
    Sheer của Stella Mc, cũng là mùi hồng mỗi tội cái lọ của mình là limited edition 2008 nên ko hiểu năm nay có hay ko. Chính vì đang có bạn này mà vẫn chưa mua Rose được
    Mấy cái floral chung chung thì mình thấy ko có độ nổi bật.
    Dior Addict 2 thì ko rõ là mùi hoa quả nhưng cũng có độ tươi mát ngọt ngào.
    Miracle của Lancome cũng thích, hay cái Magni của nó ra năm ngoái cũng thích lém.
    Ngoài ra có 1 hãng thấy ko nổi tiếng lắm ở VN là Rochas nhưng mùi cũng hay, bám mùi dai nhưng bây giờ ko thể nhớ nổi tên của nó, đành để tối về ngó phát vậy.
    Mùi trung tính khác thì có thể là bạn táo xanh, Green Tea lotus của Elizabeth Eden, Green Tea, Beyond Paradise của Estee Lauder, Happy của Clinic
    Tạm thế đã, cứ nhắc đến nước hoa là lại thèm Rose đến nao người !

Trích dẫn Gửi bởi huongmuahe
    Into the Blue của Escada xài mùa hè cũng hợp lắm ạ.. mùi nhẹ nhàng trong mát lắm lắm ^^...
    Mình cũng vote cho mùi này, dùng thích lắm, nhẹ nhàng mà lịch sự. Nhưng mùi này thi hơi thông dụng phổ biến.

Mình thích nhất là Lanvin Eclat và Issey Myake, dùng mùa hè rất hợp, thơm lâu và sang

Trích dẫn Gửi bởi pinkilicious
    Em kết nhất Rose của Paul Smith, sau đó thì là Giò, Táo hồng, Issey Miakey:Smiling:
    E cũng thik mấy mùi này ^^ add thêm Burberry Summer, Hugo boss femme nhé ^^ dịu và mát ^^
    Còn thì fav của e là Armani Diamond ^^

Trích dẫn Gửi bởi vitnhi
    mùi ngọt bạn thử Dior addict 2 hoặc Ferragamo Shine hoặc F for Facinating, Lancome Miracle, mùi ngọt nữa là Dior j'adore - mình rất thích mùi này nhưng thường dùng buổi tối hoặc đi tiệc thui, ban ngày đi làm thì xài ferragamo hoặc miracle, vừa mát mẻ nhẹ nhàng vừ dễ chịu, bạn thử xem sao
    Hihi, bạn có sở thích giống mình quá, mới rước 2 chai Lancome Miracle và Dior j'adore. Mùi dễ chịu lắm.