Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

mình thấy BLV Notte hoặc Doll cũng được. Có nhiều mùi nước hoa nhẹ dịu, nhưng mà còn tùy thuộc vào từng người, mồ hôi thế nào. Với lại xã mình ko thích vợ dùng nước hoa, nên mình chỉ dùng loại nhẹ thôi.

Em kết nhất Rose của Paul Smith, sau đó thì là Giò, Táo hồng, Issey Miakey:Smiling:

Mình thường dùng BVL Notte và Lacose (không biết viết đúng không nữa mà nó có hình con cá sấu đó).

Clinique Happy hoặc Simple của Clinique em thấy mùi cũng nhẹ nhàng hợp với đi làm.

E thích cái mùi nước hoa nhẹ nhẹ thoang thoảng thơm mà mùi thơm của nó ngọt ngọt ý. Chị nào có biết nước hoa nào có mùi như vậy ko ạ

Tớ vote cho Gucci Floral, mát, ngọt, thơm.

Trích dẫn Gửi bởi Bảo Vy
    E thích cái mùi nước hoa nhẹ nhẹ thoang thoảng thơm mà mùi thơm của nó ngọt ngọt ý. Chị nào có biết nước hoa nào có mùi như vậy ko ạ
    Thích mùi ngọt thì bạn thử mấy mùi của Victoria Secret xem sao, hoặc nước hoa nào mà có hương vani ấy !
    mà ngọt ngọt như bạn miêu tả là kiểu hương hoa ngọt ngào (vd: Lancome Miracle), hay ngọt mùi trái cây (Escada), hay ngọt kiểu kẹo bánh (vd: Hugo Boss Purple), hihi.. :Laughing:
    Nói chung vụ nước hoa này khó tư vấn lắm , mỗi người 1 ý mà
    Mình thì thích Gucci II , chai vuông màu hồng nhạt & Armand Basi In Red
    Còn hôm bữa test thử Issey Miyake Summer thấy cũng thích !
    mấy mùi mình kể như trên đều thích hợp cho công sở, ngọt mát, nhẹ nhàng, nữ tính

mùi ngọt bạn thử Dior addict 2 hoặc Ferragamo Shine hoặc F for Facinating, Lancome Miracle, mùi ngọt nữa là Dior j'adore - mình rất thích mùi này nhưng thường dùng buổi tối hoặc đi tiệc thui, ban ngày đi làm thì xài ferragamo hoặc miracle, vừa mát mẻ nhẹ nhàng vừ dễ chịu, bạn thử xem sao

Đang ở
    hcm
    Jasmin Noir của Bvlgari !!! ngọt nức lòng lun chị ơi ^__^