Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Order hàng trên website Mỹ

Lúc nãy vừa đọc ở box Thanh lý có mẹ hỏi order hàng mỹ ở trang http://15dollarstore.com/, lượn đi lượn lại trang đấy thấy hay quá, quay ra thì MOD đã delete bài ấy mất rồi. Ngoài mẹ ship_hang_vic bên LCM nhận order còn có mẹ nào khác không nhỉ. Mẹ ship_hang_vic chỉ nhận order một số trang trong list thôi.

Bạn vào topic thoi trang mỹ phẩm ấy, nhiều người nhận order hàng lắm : myphamxachtaytructiep, willyjenny, From US, Grafia (nhớ ko chính xác), HAAN95 (bạn này tớ thích nhất vì dịch vụ tốt)

Các mẹ cho em hỏi Amazon có ship về VN kg? cho em xin luôn mấy web mà mọi ng hay mua đồ với. Em đang quan tâm đồ chơi cho con, như ở amazon : fisher price booster chả hạn, cái ghế ngồi ăn đẹp quá mà k biết VN bán ở đâu.
    Thứ nhì là mỹ phẩm, em toàn order của strawberry nhưng gần đây cũng nghi ngờ chất lượng của nó.
    thanks các mẹ!

Mẹ nó vào đây xem nhé. Mình cũng nhờ em này mua giầy. Em tên giang. http://.com/forum/showthread.php?t=34140

í em là tự order í ạ, vì sao mình k tự nhỉ, chủ động hơn bao nhiêu mà? Em có visa card mà.

tiền ship trực tiếp từ web mỹ khá cao chị àh vì họ dùng các hãng chuyển phát uy tín nên giá hơi bị... hic!chưa kể vài loại còn đòi bảo hiểm rì rì đó. em cũng hay order trực tiếp từ mỹ về nhưng là order đến con bạn em rồi con bạn em kiếm ship rẻ về vn $6/pound đó chị.

web amazon có ship về VN đấy ạ!
    khoảng 15-17$/ shipment + fee ship per item (4$-9$, tùy món)
    lâu lâu e cũng kiếm đc hàng rẻ trên này, rồi shipping trong US, bạn e gửi về VN sau, hihi.

Mình chưa tự đặt bao giờ mà toàn mua qua các bạn nhận dịch vụ. Phí từ 2$ đến 12$/ món chưa kể ship Mỹ (nếu có). Nghe nói là đặt từ VN ko được vì họ từ chối IP của VN sợ tình trạng ăn cắp thẻ tín dụng. amazon chỉ ship một số mặt hàng về VN thôi, hình như là sách đĩa thôi, còn các mặt hàng khác họ ko ship VN đâu. Khi mua mặt hàng nào thử click vao phần shipping details xem có VN nằm trong danh sách các nước nó ship hàng ko.

Cho mình hỏi chút, nếu mình mua đồ online, ship đến địa chỉ tại Mỹ, khi gửi từ Mỹ về VN thì người nhận có phải đóng fee gì ko nhỉ?? Hic, thắc mắc vụ này lắm, mẹ nào biết chỉ giùm nghe

Các Chủ đề tương tự

1. Size quần áo GUESS order online??? em bị mess up các chị giúp em với ^^
    Bởi songkinhcut trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 12-29-2013, 11:13 PM
  2. Hỏi về cách mua nước hoa trên website nước ngoài
    Bởi lanphuong23 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 11-03-2013, 07:28 PM