Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 4 của 4

Có mẹ nào biết về chất lượng của đồng hồ Fossil và kinh nghiệm mua hàng trên e không vậy ạ?

Để tự thưởng cho 1 năm làm việc vất vả, e định mua cho mình 1 cái đồng hồ đeo tay. Ban đầu định mua 1 cái hiệu Citizen tầm 3tr, nhưng dạo 1 vòng các trang web thì thấy mẫu mã của hiệu Fossil đẹp quá, nhưng không biết chất lượng thế nào. Các mẹ trên Webtretho làm ơn cho em thông tin về em này dc ko ạ? với lại có mẹ nào đã từng mua hàng trên e chưa ạ, trwng mua hàng này có uy tín ko vậy các mẹ. Vui lòng trả lời giúp em những thông tin này. Em xin chân thành cám ơn các mẹ ạ

hix sao hok mẹ nào cho em xin ít kinh nghiệm với. Em không biết chỗ nào bán đồng hồ giá mềm xíu mà uy tín cả. Giúp em với cả nhà ơi. Cám ơn mọi người trước

Trích dẫn Gửi bởi LaurenceNguyen24388
    hix sao hok mẹ nào cho em xin ít kinh nghiệm với. Em không biết chỗ nào bán đồng hồ giá mềm xíu mà uy tín cả. Giúp em với cả nhà ơi. Cám ơn mọi người trước
    Đồng hồ Fossil chất lượng lắm mẹ nó ạ, có khi còn hơn cả citizen đấy mẹ nó mua chính hãng thì cứ yên tâm về chất lượng

Cá nhân mình dùng cả 2 loại rồi, tuy nhiên cảm giác sở hữu citizen vẫn thích hơn. Độ bền thì như nhau (đều dùng 4-5 năm chưa vấn đề gì). Kiểu dáng thì fossil hơi thô/dày so với citizen, dù hình chụp thì đúng là long lanh thật. Nếu hay mặc đồ nữ tính và tay quá nhỏ thì ko nên chọn fossil. Cái đáng bàn nhất vẫn là giá tiền thui

Các Chủ đề tương tự

1. Kinh nghiệm đi du lịch 30 tháng 4 tại Đà Nẵng
    Bởi dannypham trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-02-2015, 05:18 PM
  2. Những kinh nghiệm bất kì nhà đầu tư bất động sản nào cũng cần phải biết!
    Bởi zzquangzz trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-11-2015, 07:48 AM
  3. Hỏi về kinh nghiệm kinh doanh thời trang túi xách, phụ kiện
    Bởi vuong_nguyen_92 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-18-2013, 02:09 PM
  4. Ai có kinh nghiệm đi Cần Thơ, làm ơn giúp với!
    Bởi phamvantrungtin1 trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 04-25-2009, 04:42 PM