Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Bạn ra cho Hieu sửa giày Phạm Tuân trên đường Hàn Thuyên ấy, mình không nhớ địa chỉ nhưng nó nằm ngay mặt tiền nên dễ tìm. Và một chỗ nữa ở trên phố Quang Trung, nằm trong ngách nhỏ chỗ gần gần cửa hàng bán Quần áo trẻ con ấy, giũa trường quang Trung và shop quần áo trẻ con. Chịu khó tìm 1 chút sẽ thấy

Nếu mình không nhầm thì nó nằm trong ngõ Hàn Thuyên, bên tay phải nếu đi từ Lò đúc rẽ Hàn thuyên. Hàng này làm tốt đấy.

Vote cho hàng sửa giầy ở Hàn Thuyên, mình chung thân sửa ở đây, hôm qua vừa đi lấy đôi boot bóp ống, tiền công 50k, nói chung ưng ý:LoveStruc:

Cam on cac me. E qua hang o Quang Trung no bao k sua vi sia xong se xau. De e qua thu hang o Han Thuyen xem sao

hix. các mẹ cho e địa chỉ cụ thể hơn 1 chút có được k, hôm qua e đi tìm toét cả mắt dọc phố hàng thuyên mà k tìm thấy, hàng đó có bán giầy dép k ạ, hay chuyên sửa thôi ạ, hix. Đôi giày của e nó đang hỏng chút xíu mà mãi chưa tìm được hàng sửa, giúp e với nhé

Đang ở
    hcm
    Khong hieu me di gio nao ma khong tim thay nhi. me cu di tu duơng Lò Đúc rẽ xuống Hàn Thuyen, nhìn bên tay phai nhớ, qua hang phở một tí thì đến 1 cái ngõ nhỏ, tủ giày nó bày ngay ở cửa ngõ, dễ tìm lắm

Trích dẫn Gửi bởi mocbeo
    Khong hieu me di gio nao ma khong tim thay nhi. me cu di tu duơng Lò Đúc rẽ xuống Hàn Thuyen, nhìn bên tay phai nhớ, qua hang phở một tí thì đến 1 cái ngõ nhỏ, tủ giày nó bày ngay ở cửa ngõ, dễ tìm lắm
    Nhắc nhở Babymouse nếu đi vào ngày CN hoặc tối muộn thì người ta dọn hàng vào trong nhà nhé, thế nên có thể mẹ nó đi tìm cả phố mà không nhìn thấy cái tủ giầy nào đâu:Laughing:, cứ thẳng cái ngõ đấy vào có cái biển đề hàng sửa giầy dễ tìm lắm, hoặc cứ hỏi thăm người ta sẽ chỉ cho.

Địa chỉ của cửa hàng đấy là 25 Hàn Thuyên (ngõ Hàn Thuyền). Nếu chị tìm không thấy thì có thể hỏi, vì cửa hàng này cũng nhiều người biết đấy chị ah

Bạn ra chỗ đường Sơn Tây, sửa vừa đẹp vừa rẻ, đặc biệt là giầy khiêu vũ các bạn ạ