Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Xin khẳng định về nước hoa Chanel!

Sáng sớm(8h)hôm nay mình gặp 1 chuyện rất là buồn! Có 1 bé mua chai chanel coco mad của mình thanh lý hơn 1 tháng trước về dùng rồi,hôm nay e ấy đt nói với mình bạn e ấy nói chai nước hoa này là ko chính hãng bởi vì code tren vỏ hộp ko đc dập kim mà là in số(số được chấm theo kiểu in kim)!
    Mình xài nước hoa chanel coco mad của Mỹ và pháp rồi trên vỏ hộp ko có dập kim mã code nhé! Mình ko biết có mẹ nào có chai chanel dập kim tren vỏ hộp ko! Có thể do tùy đợt mà ng ta in nổi,in chìm hay dập kim(nếu mom nào có) nhưng minh xài nhiều chai do ng nha mua ở US và Fr mang về thì là in số(số được chấm theo kiểu in kim), chỉ có code dập kim trên thân chai và cái dập kim này cũng chỉ có chanel mới làm đc theo mình tìm hiểu là vậy!
    Mình ko vì ít tiền mà bán rẻ lương tâm và uy tín của mình ha! Đc và số đt của mình là ko đổi,đương nhiên khuôn mặt là ko thể đổi được! Nick của mình chỉ một,trước khi sanh em bé,ở forum khac(e ko quảng cáo nha mod,chỉ là đang nói cho các bạn từng mua đồ thanh lý của e tại WTT hiểu) mình từng nhận làm đầu cầu mua hàng,giữ tiền của các bạn cũng ko ít nên mình ko bán rẻ uy tín của mình được!
    Vài dòng tâm sự vậy thôi! Cám ơn mn đã đọc và mong cô bé đã mua nước hoa của e cũng là member của wtt đọc được!thanks!

Chị mua hàng xách tay bằng cách nào vậy, nếu du lịch thì lâu lắm mới có dịp để mua vài chai thôi à.

chai của e cái mã code vỏ hộp cũng đc dập kim đó chị

Có code chim như này không mẹ nó, ảnh này mình mượn của một shop nước hoa Pháp trên fb

Chanel Chance, Bleu mình bán đều có Batch code ( 4 số) dập kim trên hộp và code khắc trên thân chai.

trong than chai usa thi ma code duoc in kim o trên còn france thi ở dưới...mã code võ hộp in chìm tất cả 4 số....trùng nhau.....kỳ rồi mình có về 10 chai do bà bạn lam o hãng nước hoa..bên pháp....có chai và hộp đều có code...có hộp thì chai có mà võ ko có in code......7002..đây la số sp mới được 2thang từ năm sx....nhìn than chai....độ trong suốt....ống rất sắc sảo và tinh vi.....mùi dai rồi..ko bị phàn nàn gì hết......chủ yếu bên trong như thế nào.....mình cũng đã có lần thẩm định dùm ông anh....thân chai mã code hộp va chai như that....nếu ko kinh nghiem oh lola...là nhầm chắc....hàng đều....bạn đừng quan trọng vỏ hộp nhiều ma....nên để ý bên trong..chai như thế nào.....chai thật nó đây code la 7002...chỉ có dập ở chai

Ở nhà e đang có 1 chai Bleu Chanel mã code cũng 7002, mã này có giống nhau giữa các lọ được ko a?. Hàng chanel pháp mua ỏ store thì mã vạch, mã code in ở đáy vỏ hộp ý ah. Còn tren thân chai chỉ có mã code thôi. Chưa bao giờ em có lọ chanel nào mà có mã ghim cả @@. Cũng thấy vài shop facebook may nghin like đăng ảnh toàn có mã vạch ghim. ko biết hàng thật hay giả. Mà bán rẻ lắm tầm 1.700k đến 1.850k ji đó. Cơ mà người nhà e mua về dùng tức là ko mất phí ship lại đc sale off rồi cũng ko rẻ thê. Giải thích sao về mấy chuyện này ạ? Thắc mắc.

Trích dẫn Gửi bởi gaubo84
    Ở nhà e đang có 1 chai Bleu Chanel mã code cũng 7002, mã này có giống nhau giữa các lọ được ko a?. Hàng chanel pháp mua ỏ store thì mã vạch, mã code in ở đáy vỏ hộp ý ah. Còn tren thân chai chỉ có mã code thôi. Chưa bao giờ em có lọ chanel nào mà có mã ghim cả @@. Cũng thấy vài shop facebook may nghin like đăng ảnh toàn có mã vạch ghim. ko biết hàng thật hay giả. Mà bán rẻ lắm tầm 1.700k đến 1.850k ji đó. Cơ mà người nhà e mua về dùng tức là ko mất phí ship lại đc sale off rồi cũng ko rẻ thê. Giải thích sao về mấy chuyện này ạ? Thắc mắc.
    Thật ra thì những chỗ bán nước hoa họ có một kênh phân phối riêng, không phải mua ở store nên mới có giá đó. Chất lượng thì cũng tùy chỗ, nhưng nếu hàng packing như bạn nói mà giá như thế thì phải xem lại chút, 1900k đến 1950 thì có thể chấp nhận đc

Trích dẫn Gửi bởi sakura1125
    Thật ra thì những chỗ bán nước hoa họ có một kênh phân phối riêng, không phải mua ở store nên mới có giá đó. Chất lượng thì cũng tùy chỗ, nhưng nếu hàng packing như bạn nói mà giá như thế thì phải xem lại chút, 1900k đến 1950 thì có thể chấp nhận đc
    Blue de chanel nếu hàng mua trên các site Sephora, marionnaud của Pháp thì giá bán 1tr9 đến 1tr95 là OK, tuy nhiên nếu mua trực tiếp tại store thì giá lúc nào cũng cao hơn giá web từ tầm 2 đến 3e đấy các mẹ ahf.
    Ví dụ chai blue de chanel ở web Marionnaud là 54,4e còn mua ở store là 57,9e. Allure home sport giá web là 56,9 thì giá mua tại store là 58,9e. Mình up bill để các mẹ tham khảo nhé

Các Chủ đề tương tự

1. Thắc mắc về nước hoa chanel mademoiselle 50ml
    Bởi tun1 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 12-30-2013, 10:55 PM
  2. Tư vấn về Chanel coco giúp em ạ
    Bởi ninhnguyen198 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-29-2013, 08:35 PM
  3. Xin giúp em về nước hoa chanel coco!
    Bởi giadunghanoi trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2