Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Mẹ Bo muốn mua loại nào. Mình tín nhiệm Tic Tac 72 Đồng Khởi, Q.1. Mẹ Bo có thể hỏi bố Jean đấy, có hẳn CH kính + đồng hồ, giảm giá 50% cho TV WTT

Thế Giới Đồng Hồ cùng đường Đồng Khởi cũng đáng tin cây. Mẹ Bo dễ thương ơi trong Diamond Plaza cũng có nhiều đồng hồ "hiệu" lắm, chỉ nhìn qua là không muốn đi, nhưng nhìn giá là muốn.... bay liền,

Me S & N ơi, bố Jean mà nghe thế là chạy xa bao nhieu cây số rồi. Mình thử đến hai chỗ mà S&N và BEAU nói , còn Diamond thì mình ko yên tâm cho lắm, vì đúng hàng nhưng giá thì ghê quá.

Vậy mới hỏi mẹ Bo muốn mua loại nào. Ở Tic Tac chắc giá cũng không kém Diamond đâu vì cũng toàn là Gucci, Omega, Cartier....... ops:

Mẹ S&N ơi, em cũng định mua hàng hiệu ấy mà. Nếu ở Tic Tac phân phối đúng giá thì OK.

hihi, TIC TAC giá mềm hơn 1 tý vì tiền thuê mặt bằng và phí quản lý rẻ hơn Diamond Plaza. Có hiệu này xài cũng được lắm mẹ Bo dễ thương: RAYMOND WEIL cung cua Thụy Sỹ đấy, giá cũng chấp nhận đươc.
    À, thế bao giờ mua được đồng hồ đẹp phải đi "rửa" chứ nhị, không thì xài không có bền đâu

BEAU ơi, bí mật nha, nhưng bật mí chút là mua tặng cho bồ tèo ấy mà (ba Bo đấy)

Ca nha oi,
    Theo me Hana thi o VN khong co dong ho nao dung hieu va dung gia dau, Bo Hana mua tang SN cho Me hana dong ho o TICTAC tri gia khoang $300 cua Thuy si nhung moi co khoang hai thang da xuong mau va bi vo nuoc phai dem di bao hanh, thuc su la tiec cong cua bo lam.
    Theo minh thi cu mua o cac hieu co tieng va dung chon loai mac tien qua thi do tiec tien
    Than
    Me Hana

Đồng hồ Thụy sĩ thì nhiều loại lắm nhưng mình thấy loại nào có tiếng dùng vẫn tốt hơn. (Mình thích Omega cho giống Cindy!!!) Riêng đồng hồ thì $300 chưa phải là loại xịn đâu Đó là nói về giá tiền còn nhu cầu và ý thích lại là chuyện khác. Ví dụ như Swatch cũng tốt cũng đẹp nhưng dùng 1 cái thì chán phải đổi model liên tục........
    Ôi sao mong đến ngày "rửa" đồng hồ của mẹ Bo thế. Loa to lên nhé.