Chào Bác sĩ! Em nay đã hơn 20 tuổi mà vòng 1 thì vẫn mãi “khiêm tốn” như thời dậy thì khiến em tự ti rất nhiều. Bạn bè còn lâu lâu trêu ghẹo em với những cái biệt danh như “bức tường thành”, “TV màn hình phẳng”, v.v… khiến em đôi lúc rất tủi thân. Bác sĩ cho em hỏi vòng 1 lép phải làm sao và khắc phục như thế nào để cải thiện một cách nhanh chóng ạ? Bác sĩ tư vấn cho em nhé! (Ngọc Lan, Q.11 - TP.HCM)

>>> Xem thêm: nâng ngực túi giọt nước

>>> Xem thêm: nâng ngực ở đâu đẹp

>>> Xem thêm: nâng ngực nội soi túi tròn

Bạn Ngọc Lan thân mến!
Cám ơn bạn đã gửi câu hỏi vòng 1 lép phải làm sao cải thiện đến hộp thư , thắc mắc của bạn xin được giải đáp như sau:

Đôi gò bồng đảo căng tròn, quyến rũ là mong ước của mọi phái đẹp, tuy nhiên vì nhiều lý do như: di truyền, chế độ ăn uống, thói quen sinh hoạt, v.v… khiến không ít chị em bị “lép”, điều này khiến họ tự ti rất nhiều. Vậy vòng 1 lép phải làm sao để cải thiện?

Khi đến độ tuổi dậy thì, vòng 1 “lép” không phải là vấn đề quá lớn, các bạn gái có thể sử dụng các loại áo độn có kích thước phù hợp với vóc dáng cơ thể để nâng cao vòng 1, mang lại cảm giác tròn đây gợi cảm. Tuy nhiên, để vòng 1 có thể tiếp tục phát triển thì các bạn gái không nên chọn các loại áo vòng 1 quá chật và dày khiến vòng 1 “khó thở”.

Hiện nay, có rất nhiều cách giúp cải thiện kích thước vòng 1 bằng các phương pháp tự nhiên như: tập thể dục, massage, chế độ dinh dưỡng hợp lý, cũng như sử dụng các loại sản phẩm hỗ trợ tăng trưởng vòng 1. Nhưng thông thường, những cách này phải tốn rất nhiều thời gian áp dụng thì mới thấy được hiệu quả.

Bên cạnh đó, với sự pháp triển của ngành khoa học thẩm mỹ, phẫu thuật nâng vòng 1 ngày càng được ưa chuộng bởi có thể nhanh chóng đáp lại mong ước sở hữu khuôn vòng 1 căng tròn, cân đối, hài hòa mà vẫn đảm bảo an toàn cho chị em phụ nữ. Nếu bạn vẫn đang băn khoăn vòng 1 lép phải làm sao để cải thiện thì có thể tham khảo phương pháp nâng vòng 1 – giải pháp hữu hiệu hiện nay.

Nâng vòng 1 được đánh giá là công nghệ thẩm mỹ hiệu quả và an toàn, được ứng dụng khá phổ biến tại các nước có ngành thẩm mỹ phát triển, giúp cho phái đẹp nhanh chóng sở hữu vòng 1 đầy đặn, quyến rũ chỉa sau 1 – 2h đồng hồ. Với việc sử dụng túi gel độn nâng vòng 1 có độ bền cao đưa vào vùng cơ dưới vòng 1 qua một vết rạch nhỏ (2 - 3cm) tại nếp gấp tự nhiên vùng nách, rốn hoặc chân nhũ hoa. Vì vậy, nâng vòng 1 là phương pháp làm đẹp không để lại sẹo và mang lại hiệu quả thẩm mỹ tối ưu. Kỹ thuật hiện đại, tiên tiến có thể hạn chế đến mức thấp tổn thương, đảm bảo không để lại di chứng, không làm mất cảm giác bầu vòng 1 sau phẫu thuật.

View more random threads: