Vòng 3 là mối quan tâm của không ít chị em, để có một vùng mông săn chắc thì bạn phải loại bỏ mỡ thừa bằng cách hút mỡ. Vậy hút mỡ mông giá bao nhiêu tiền tại Sài Gòn? Mời bạn tham khảo bài viết sau.

>>> Xem thêm: hút mỡ bụng hiệu quả không

>>> Xem thêm: căng da bụng sau sinh

>>> Xem thêm: những ai nên hút mỡ bụng

Câu hỏi
Chào bác sĩ. Em là nữ, năm nay 29 tuổi. Thân hình em có vùng mông xồ xề, tích tụ nhiều mỡ thừa. Mỗi lần đi tiệc em muốn diện những bộ ôm body nhưng trông vóc dáng thấp đi nhiều so với chiều cao thực. Em cảm thấy rất mất tự tin về điều này. Em nghe nói phương pháp hút mỡ mông có hiệu quả lắm nhưng không biết hút mỡ mông giá bao nhiêu tiền? Mong bác sĩ giải đáp thắc mắc giúp em. Em cảm ơn bác sĩ.

Trả lời
Chào bạn. Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi về bệnh viện. Phụ nữ nếu thừa cân, tích tụ nhiều mỡ thừa ở các vùng đùi, bụng, mông… dễ gây mất cân đối vóc dáng, khiến chị em kém đi phần hấp dẫn với người đối diện.

Phương pháp hút mỡ mông an toàn, hiệu quả
Hút mỡ mông bằng Laser Lipo sử dụng lượng sóng siêu âm 10600nm tác động trực tiếp vào vùng mông, làm đứt gãy liên kết của các tế bào mỡ, phá vỡ màng chắn Toxin, chuyển hóa mỡ thừa tại vùng điều trị thành dạng lỏng. Sau đó lượng mỡ thừa này được đưa ra khỏi cơ thể bằng ống hút chuyên dụng, không để lại sẹo, không gây lồi lõm, hiệu quả rõ ràng sau lần đầu thực hiện.

Đặc biệt, tại Bệnh viện , sau khi hóa lỏng mỡ, bạn còn được các bác sĩ kết hợp điều chỉnh bước sóng 980nm có khả năng sắp xếp lại Collagen dưới da, kích thích tái tạo tế bào mới, làm săn chắc da vùng mông, mang đến cho bạn vòng 3 quyến rũ.

Hút mỡ mông giá bao nhiêu tiền tại Sài Gòn?
Công nghệ hút mỡ mông bằng Laser Lipo đã được FDA kiểm chứng và thông qua. Với ưu điểm, hiệu quả vượt trội, phương pháp này khiến nhiều người hoang mang không biết giá bao nhiêu. Bạn đừng quá lo lắng! Thông thường, chất lượng sẽ đi đôi với giá cả. Mời bạn tham khảo hút mỡ mông giá bao nhiêu tại Sài Gòn.

View more random threads: