Ưu điểm đặc sắc của váy đầm cưới mang tay dài là không kén mua dáng người mặc, dù bạn cao hay phải chăng, mập hay nhỏ,… không dừng lại ở đó, nếu cô dâu thiếu tự tín về bờ vai thô, nhỏ hay cánh tay không thuôn,… thì áo cưới sở hữu dài tay rất có thể giúp bạn “ngụy trang” cực tốt.
váy cưới tay dài
tùy theo thị hiếu, điểm lưu ý cơ thể mà cô dâu hoàn toàn có thể chọn lọc độ dài phần ống tay áo thích hợp, may ôm sát tay hay buông rộng,…Để tăng phần sexy nóng bỏng mà vẫn giử nét kín kẽ, ống tay áo thường đc may bằng loại vải mỏng tanh như ren, voan,…

Đi theo xu hướng đầm cưới ren năm nay, những loại váy cưới có tay thường khiến cho tay ren thướt tha, rất có thể hài hòa thêm đôi bao tay bằng gia công bằng chất liệu voan sang chảnh.
áo cưới cúp ngực
sở hữu bất kỳ kiểu áo cưới nào, cô dâu cần nắm rõ về cơ thể mình, thời điểm, địa điểm tổ chức lễ cưới, đầm cưới có tay cũng ko nằm trong ngoại lệ.

1/ nếu cô dâu mang cánh tay to, ko thon:
mẫu váy quây hay tay ngắn đều không liên quan & sẽ lộ rõ khuyết điểm của chúng ta. một cái đầm cưới tay dài được xem là phương án tối ưu giúp đỡ bạn che đi cánh tay với phần to của tôi, tạo cảm giác như tay bạn đc thanh mảnh hơn.Chất liệu vải may ống tay áo tốt nhất có thể là chất liệu ren mang in hoa văn. Chất ren này giúp cho bạn không biến thành quá kín kẽ có phần tay dài mà vẫn trông quyến rũ & hiện đại hơn.
váy cưới cao cấp

2/ Cô dâu với vai rộng, gầy:
có hình thể này, đề xuất cho chính mình là chớ nên chọn những mẫu váy đầm quây ( đầm ấp ủ sát người, xòe ra ở chân váy ), đầm yếm, váy đầm 2 dây.Chiếc đầm cưới dài tay sẽ là chọn lựa hoàn hảo cho mình, cánh ống tay áo khiến cho bạn che đi phần xương vai, khiến bờ vai cô dâu phát triển thành bé nhỏ and mềm mại hơn.

3/ Cô dâu sở hữu tầm dáng nhỏ bé:
loại áo cưới dài tay hơi dể mặc, tuy vậy với các cô dâu với dáng vẻ người nhỏ tuổi thì lựa chọn này chưa tương thích. Phần ống tay áo dài tạo cảm giác vóc dáng bạn góp phần bé bỏng. khuyến nghị dành cho bạn là hãy chọn các cái áo hở tay mẫu như váy đầm quây chả hạn.

4/ Áo cưới tay dài cho mùa lạnh cuối năm hay trong lễ cưới nhà thờ:
thời điểm cuối năm cũng là cực điểm mùa cưới, tiết trời thường se lạnh, chiếc váy đầm cưới tay dài giúp cô dâu ấm áp hơn. Hoặc nếu như hôn lễ được diễn ra ở nhà thờ, loại áo cưới kín đáo này sẽ sở hữu cá tính lịch sự cho tất cả những người mặc, hợp với không khí nghiêm trang nơi giáo tuyến phố.

linh phụ kiện kết hợp: khi ăn diện 1 cái đầm cưới dài tay, cô dâu sẽ với vẻ đẹp cổ điển và lãng mạn. thành ra nên chọn những phụ kiện thuần tuý như đôi bông tai nhỏ tuổi đẹp, sợi dây chuyền mảnh trên cổ, cô dâu vẫn có thể tự tín tỏa sáng trong ngày cưới của tôi.

Chúc những cô dâu tương lai mua đc cho chính mình mẫu váy cưới mang tay xinh như yêu cầu nhé!