Băng tuyết tượng trưng cho sự trong trắng và tinh khiết. Mặc dù thế giấc mơ băng tuyết cũng mang tới cho bạn những điềm báo không tốt. Cùng các chuyên gia soi cau lo chinh xac nhat mien bac giải mã bí ẩn về giấc mơ này nhé!

Nếu người nào mà có bệnh trong người và nằm mơ thấy tuyết rơi, xem bói bài thấy rằng điều này dự báo mọi bệnh tật trong cơ thể sẽ nhanh chóng qua khỏi, sức khỏe của bạn cũng vì thế sẽ được hồi phục nhanh chóng.

Còn nếu trong giấc mơ bạn nằm mơ thấy mình đang ngồi trên một tảng băng thì điều đó có nghĩa rằng đời sống vật chất của bạn sẽ được cải thiện hoặc bạn sẽ trở nên giàu có hơn.

Đối với nữ giới chưa kết hôn mơ thấy băng muốn nói là bạn trai sẽ toàn tâm toàn ý với mình. Còn nam giới chưa kết hôn mơ thấy băng mang ý nghĩa người yêu của chàng sẽ chung thủy sắt son, tình cảm bền vững.

Với những người phụ nữ đã có gia đình mơ thấy điều này thì người chồng sẽ nỗ lực làm việc vì gia đình để đời sống ngày một tốt hơn.

Nằm ngủ mơ thấy mình trượt băng một mình dự báo sự cố gắng của bạn trong công việc sẽ được ghi nhận và đền đáp xứng đáng.

Giấc mơ này muốn dự báo rằng mọi vấn đề khó khăn của bạn sẽ nhanh chóng qua đi. Nếu mơ thấy các tảng băng đang nhỏ nước thì nên cẩn thận tình hình tài chính của mình trong vài tháng tới

Nằm chiêm bao thấy băng tuyết nên đánh con số gì mang lại may mắn:

Khi nằm Nằm chiêm bao thấy tuyết, bạn không biết các hoạt động trong Nằm chiêm bao của bạn ám chỉ cho con lô đề nào. Bạn hãy tham khảo danh sách bên dưới của các chuyên gia phân tích xổ số miền bắc để chọn đúng số, đánh lô đề dễ thắng nhé.

Nằm chiêm bao thấy tuyết thường liên quan tới những con số là : 14 – 86.
Nằm chiêm bao thấy bông hoa tuyết : 33 – 85 – 93
Nằm chiêm bao thấy cây phủ đầy tuyết : 26 – 34 – 94
Nằm chiêm bao thấy nhà bị tuyết phủ trắng : 14 – 74 – 88
Nằm chiêm bao thấy tuyết lở : 00 – 47 – 74
Nằm chiêm bao thấy tuyết rơi : 01 – 13 – 84
Nằm chiêm bao thấy khu trượt tuyết : 12 – 36
Nằm chiêm bao thấy đi xe trượt tuyết : 11 – 52 – 73
Nằm chiêm bao thấy đeo mặt nạ tuyết : 04 – 28 – 76
Nằm chiêm bao thấy chơi đùa trên tuyết : 47 – 59 – 81
Nằm chiêm bao thấy lái xe trong tuyết : 28 – 56